วันที่ 22 พฤศจิกายน 2565 คณะกรรมการประเมินสัมฤทธิ์ผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ในรอบระยะเวลา 1 ปี นำโดย นายจิรกร ฐาวิรัตน์ รองผู้อำนวยการ สพม.ชลบุรี ระยอง นายอิทธิพล ปากเมือง ข้าราชการบำนาญ นายณรงค์ กิตติวงศ์ตระกูล ผู้อำนวยการโรงเรียนชลกันยานุกูล มีผู้เข้ารับการประเมิน จำนวน 2 ราย (นายจตุพงษ์ ลี้ประเสริฐ ประเมินครั้งที่ 2 และนายชินกร สุวรรณเวียง รับการประเมินครั้งที่ 1) โดยมี นางบุญเกิด กลมทุกสิ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคมคณะผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม ให้การต้อนรับ
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2022/11/151674.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2022/11/151676.jpg)
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2022/11/151681.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)