วันพุธที่ 3 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นางนิสา บรรจงการ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง พร้อมด้วย นายจิรกร ฐาวิรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง นายประภาพันธ์ วิเวก รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง นายจตุพันธ์ รุจิรานุกูล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขต พื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง และนางรุจนี สีหบุตร ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม สร้างขวัญและกำลังใจแก่คณะผู้บริหาร ครู บุคลากรและนักเรียน โรงเรียนชำฆ้อพิทยาคม อำเภอเขาชะเมา จังหวัดระยอง
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416183009_834985415094581_4254821202878861324_n.jpg?fit=800%2C410&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416177034_834985421761247_5343194964179116915_n.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416148944_834985435094579_4829203534270689700_n.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)