วันที่ 24 มกราคม 2566 ดร.สมศักดิ์ ทองเนียม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง มอบหมายให้ นายจิรกร ฐาวิรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง นางสุนีย์ แก้วอุไร ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมซักซ้อมแนวปฏิบัติการเฝ้าระวัง ติดตาม ตรวจสอบข้อมูลข่าวสาร ผ่านระบบ ZOOM Meeting ณ ห้องประชุมตั้งเทวาประสิทธิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/01/F2A7891-scaled.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/01/F2A7898-scaled.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/01/F2A7896-scaled.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/01/F2A7901-scaled.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/01/F2A7903-scaled.jpg)