วันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม 2566 เวลา 09:00 น. นางนิสา บรรจงการ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่มัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง ให้เกียรติเป็นประธานและให้โอวาทในการการประชุมอบรมเชิงปฏิบัติการด้านการวัดและประเมินผล วิทยากรบรรยายโดย ดร. ชนาธิป ทุ้ยแป ผู้เชี่ยวชาญ ผอ.สำนักทดสอบทางการศึกษา สพฐ. พร้อมมอบเกียรติบัตรแก่คณะผู้บริหารและคณะครู โรงเรียนทุ่งศุขลาพิทยา “กรุงไทยอนุเคราะห์ “โรงเรียนบึงศรีราชาพิทยาคม โรงเรียนสุรศักดิ์วิทยาคม โดยมีคณะศึกษานิเทศก์ ประจำสหวิทยเขตชลบุรี 3 เป็นคณะติดตาม
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__3004.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__3002.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S_469E1.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/spmcr.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__3003.jpg?fit=800%2C600&ssl=1)