วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 ดร. สมศักดิ์ ทองเนียม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง มอบหมายให้ นายจิรกร ฐาวิรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมแถลงข่าวการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 และกิจกรรมเยี่ยมบ้านนักเรียน ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมตั้งเทวาประสิทธิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง จังหวัดชลบุรี
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2022/11/220100.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2022/11/220099.jpg)
![](https://spmcr.go.th/wp-content/uploads/2022/11/220101.jpg)