Skip to content
วันจันทร์ที่ 15 มกราคม 2567 นางนิสา บรรจงการ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง มอบหมายให้ นายจตุพันธ์ รุจิรานุกูล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีกับนางสาวสโรชา คล้ายพันธุ์ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนชำฆ้อพิทยาคม ณ หอประชุมโรงเรียนชำฆ้อพิทยาคม อำเภอเขาชะเมา จังหวัดระยอง